DIỄN ĐÀN HỌC SINH TRƯỜNG MARIE-CURIE + LƯƠNG THẾ VINH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN HỌC SINH TRƯỜNG MARIE-CURIE + LƯƠNG THẾ VINH

WELCOME TO MARIE CURIE+LTV

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Phuong cần tìm chồng
Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x I_icon_minitimeFri Oct 16, 2015 6:49 pm by katypretty

» Kiên cần tìm bạn gái
Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x I_icon_minitimeFri Oct 16, 2015 6:20 pm by katypretty

» Dung cần tìm bạn trai
Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x I_icon_minitimeThu Oct 15, 2015 6:55 pm by katypretty

» Hung cần tìm vợ
Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x I_icon_minitimeThu Oct 15, 2015 6:23 pm by katypretty

» Thảo cần tìm ông xã
Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x I_icon_minitimeWed Oct 14, 2015 6:51 pm by katypretty

» Dũng cần tìm bạn đời
Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x I_icon_minitimeWed Oct 14, 2015 6:19 pm by katypretty

» Ngocmai cần tìm ông xã
Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x I_icon_minitimeTue Oct 13, 2015 6:52 pm by katypretty

» Phương cần tìm bạn đời
Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x I_icon_minitimeTue Oct 13, 2015 6:19 pm by katypretty

» Dự cần tìm chồng
Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x I_icon_minitimeMon Oct 12, 2015 6:52 pm by katypretty

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x

Go down 
Tác giảThông điệp
pezaikutai

Nam Tổng số bài gửi : 1

Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x Empty
Bài gửiTiêu đề: Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x   Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 11:43 pm

Hôm nọ nói chuyện với con bạn mình thấy nó khoe trường nó mới được nhóm 365 về giao lưu thích ơi là thích Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7127. Nó cứ ngồi khoe mà mình thấy tủi thân sao trường mình lại không được các anh ý về giao lưu chứ Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7147. Thấy nó bảo hôm đó có cả chị Gào rồi chị người mẫu gì cùng anh phóng viên ở trang Vsao.vn thế là mình cũng tò mò vào thử trang đó xem nó có gì hay ho không Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7153.
Đầu tiên vào thì thấy cũng chẳng có gì đặc biệt cả, cơ mà ngồi vọc 1 lúc thì thấy đúng là cái trang này quá ư thú vị Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7157. Chả biết nói thế nào nhỉ Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7183 nó kiểu như 1 trang thông tin điện tử, nhưng mà lại còn có cả mạng xã hội kiểu facebook nữa chứ Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7205 Tham gia được mấy hôm thì thấy trang có rất nhiều bài phỏng vấn nè, ảnh nè, clip nè, cả nhạc nữa mà toàn của các sao đang HOT thôi nhé Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7215 không chỉ thế lại còn có cả Blog của các sao để các Fan có thể giao lưu với các thần tượng của mình, rất là kool Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7231
Lòng vòng một lúc vào phần sự kiện thì thấy cái sự kiện “Vui cùng Vsao, Chào mùa nắng mới” eo hóa ra vụ nhóm 365 về giao lưu ở trường con bạn mình là một phần trong chuỗi sự kiện chào mừng sự ra mắt này của Vsao Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7253. Sự kiện rất là hấp dẫn nhé: Có tour giao lưu ở các trường trong khu vực Sài Gòn nè, tặng áo thun có in dấu vân tay của các thành viên 365 nè Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7255 lại còn được chụp hình cùng nhóm 365 tại backdrop chỉ dành cho người nổi tiếng nữa chứ Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7263
Mà nghe nói là sắp tới Vsao sẽ tổ chức rất nhiều sự kiện HOT ở cả trong Nam và ngoài Bắc chỉ dành cho các thành viên của mình. Mong đến lúc đó quáCả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7283. Thôi giờ phải nhanh nhanh rủ mấy đứa bạn tham gia Vsao cùng để còn được tặng áo của nhóm 365 nữa Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7285 Cả nhà cũng tham gia Vsao cùng mình cho vui nhé, đảm bảo không phải thất vọng đâu. Tiện thể tặng mọi người mấy cái ảnh về những sự kiện vừa qua của Vsao nè Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x 7299
[url="vsao.vn"]
http://vsao.vn/public/event/1000000/1000/11/4262.jpg" border="0" alt=""/>
[/url]

http://vsao.vn/public/event/1000000/1000/12/6096.jpg" border="0" alt=""/>

http://vsao.vn/public/event/1000000/1000/134/6196.jpg" border="0" alt=""/>

http://vsao.vn/public/event/1000000/1000/134/6228.jpg" border="0" alt=""/>

http://vsao.vn/public/event/1000000/1000/134/6246.jpg" border="0" alt=""/>

http://vsao.vn/public/event/1000000/1000/134/6362.jpg" border="0" alt=""/>

Cả nhà ơi vào xem site này mình mới khai quật được nè :x
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 27/12 Khai giảng lớp Tiếng Anh Tổng Quát dành cho người mới bắt đầu tại GLN Trần Đại Nghĩa
» LH: 08.38484879 Làm sao để chứng minh được ý định đi du học thực sự. cách trả lời phỏng vấn ra sao?
» Tham gia facebook Học Bổng Mỹ để nhận được những lời khuyên lý thú về học bổng Mỹ, cách luyện tập tiếng Anh hiệu quả với âm nhạc, khám phá những tin tức mới nhất của thế giới giải trí, những câu nói hay nhất về tình yêu và cuộc sống được đăng hàng ngày tr
» Học bổng cho du học sinh- Đại học Monash, Úc Đại học Monash được biết đến là một trong 4 trường Đại học hàng đầu của Australia và nằm trong top 50 trường Đại học tốt nhất trên thế giới. Trường được thành lập năm 1958 và là trường đầu tiên tại bang Victor
» Tiểu thuyết “Tắt đèn” của Ngô Tất Tố đã được tái hiện bằng truyện tranh. “Tắt đèn” - tác phẩm văn học hiện thực phê phán nổi tiếng nhất của nhà văn Ngô Tất Tố (1894 – 1954) đã được nhóm B.R.O chuyển thể kịch bản thành truyện tranh. Đây là tác phẩm thứ